5SU1324-7FP13 – RCBO 10kA 2P C13 30mA Type A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 16.3k
Còn hàng
  • SKU: 5SU1324-7FP13
  • Thông số kỹ thuật: RCBO, 10 kA, 2P Type A, 30 mA, C-Char, In: 13A Un: 230V
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SU1324-7FP13
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SU1324-7FP13
Loại thiết bị RCBO (Cầu dao tự động chống dòng rò và bảo vệ quá dòng)
Dòng điện định mức (In) 13 A
Điện áp định mức (Un) 230 V AC
Số cực 2P
Khả năng cắt ngắn mạch định mức (Icu) 10 kA
Dòng rò định mức (IΔn) 30 mA
Đặc tuyến ngắt C (Đường cong C)
Kiểu bảo vệ dòng rò Loại A (Type A)
Tần số 50/60 Hz
Tiêu chuẩn áp dụng IEC 61009-1, EN 61009-1
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho 5SU1324-7FP13 – RCBO 10kA 2P C13 30mA Type A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SU1324-7FP13 – RCBO 10kA 2P C13 30mA Type A Siemens