5SU1324-7FP10 – RCBO 2P C10 30mA 10kA Type A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 11.8k
Còn hàng
  • SKU: 5SU1324-7FP10
  • Thông số kỹ thuật: RCBO, 10 kA, 2P Type A, 30 mA, C-Char, In: 10A Un: 230V
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SU1324-7FP10
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SU1324-7FP10
Loại thiết bị RCBO (Aptomat chống rò tích hợp bảo vệ quá dòng)
Số cực 2P (2 Cực)
Dòng định mức 10A
Điện áp định mức 230V AC
Đặc tính nhả C (Đường cong C)
Dòng rò định mức 30mA
Loại dòng rò Type A (Loại A)
Khả năng cắt ngắn mạch định mức 10kA
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho 5SU1324-7FP10 – RCBO 2P C10 30mA 10kA Type A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SU1324-7FP10 – RCBO 2P C10 30mA 10kA Type A Siemens