5SU1324-6FN20 – RCBO 2P B20 30mA Type A 10kA Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 1.3k
Còn hàng
  • SKU: 5SU1324-6FN20
  • Thông số kỹ thuật: RCBO, 10 kA, 2P Type A, 30 mA, B-Char, In: 20A Un: 230V reduced i2 i2=1,3xIn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SU1324-6FN20
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SU1324-6FN20
Chủng loại Cầu dao chống rò kiêm bảo vệ quá tải (RCBO)
Số cực 2 cực
Dòng điện định mức (In) 20 Ampe
Điện áp định mức (Un) 230 Volt
Đặc tính cắt (Đường cong) Loại B
Dòng rò định mức (IΔn) 30 miliampe
Loại bảo vệ dòng rò Loại A
Khả năng cắt ngắn mạch định mức (Icn) 10 Kiloampe
Dòng điện tác động quy ước (I₂) 1,3 x Dòng điện định mức (In)
Tần số định mức 50 Hertz
Tiêu chuẩn IEC/EN 61009-1
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 5SU1324-6FN20 – RCBO 2P B20 30mA Type A 10kA Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SU1324-6FN20 – RCBO 2P B20 30mA Type A 10kA Siemens