3RV2021-4BA20 – Aptomat bảo vệ động cơ S0, 13-20A, nối lò xo Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 18.9k
Còn hàng
  • SKU: 3RV2021-4BA20
  • Thông số kỹ thuật: Circuit breaker size S0 for motor protection, CLASS 10 A-release 13…20 A N-release 260 A Spring-type terminal Standard switching capacity
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RV2021-4BA20
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RV2021-4BA20
Dòng sản phẩm SIRIUS 3RV2
Chức năng Aptomat bảo vệ động cơ
Kích cỡ aptomat S0
Đặc tính nhả (Trip Class) CLASS 10
Dải cài đặt dòng điện bảo vệ quá tải 13 ... 20 A
Dòng ngắt tức thời bảo vệ ngắn mạch 260 A
Kiểu đấu nối Đầu nối dạng lò xo (Spring-type)
Khả năng đóng cắt Tiêu chuẩn
Khả năng ngắt ngắn mạch tối đa (Icu) tại 400V AC 55 kA
Điện áp hoạt động định mức 690 V AC
Số cực 3 cực
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RV2021-4BA20 – Aptomat bảo vệ động cơ S0, 13-20A, nối lò xo Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá