5SU1324-6FN15 – RCBO 2P 15A B 30mA A 10kA Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 3.5k
Còn hàng
  • SKU: 5SU1324-6FN15
  • Thông số kỹ thuật: RCBO, 10 kA, 2P Type A, 30 mA, B-Char, In: 15A Un: 230V reduced i2 i2=1,3xIn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SU1324-6FN15
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SU1324-6FN15
Thương hiệu Siemens
Loại thiết bị Át tô mát chống rò (RCBO)
Số cực 2 cực (1P+N)
Điện áp hoạt động danh định 230 Volt
Dòng điện danh định 15 Ampe
Dòng rò danh định 30 miliAmpe
Loại bảo vệ dòng rò Loại A (nhạy với dòng rò xoay chiều và xung một chiều)
Đặc tính đường cong bảo vệ quá tải Loại B
Khả năng cắt ngắn mạch danh định 10 kiloAmpe
Tuổi thọ cơ khí (số lần đóng cắt) 10.000
Tiêu chuẩn IEC/EN 61009-1
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 5SU1324-6FN15 – RCBO 2P 15A B 30mA A 10kA Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SU1324-6FN15 – RCBO 2P 15A B 30mA A 10kA Siemens