4AV2400-2EB00-1A – Bộ nguồn 1P 0,24kW Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 7.9k
Còn hàng: 4
  • SKU: 4AV2400-2EB00-1A
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Còn 4 trong kho
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 4AV2400-2EB00-1A
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 4AV2400-2EB00-1A
Loại sản phẩm Bộ nguồn
Điện áp đầu vào danh định 230 V AC
Dải điện áp đầu vào 195 – 253 V AC
Tần số đầu vào danh định 50 / 60 Hz
Số pha đầu vào 1 pha
Điện áp đầu ra danh định 24 V DC
Dòng điện đầu ra danh định 10 A
Công suất đầu ra danh định 240 W (0,24 kW)
Hiệu suất Khoảng 89%
Nhiệt độ hoạt động 0 – 60 °C
Cấp bảo vệ IP20
Kiểu lắp đặt Thanh ray DIN
Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) Khoảng 65 x 125 x 125 mm
Trọng lượng Khoảng 0,9 kg
Download tài liệu Siemens Power Supply
Siemens Power Supply Catalogue
Thông tin bổ sung
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 4AV2400-2EB00-1A – Bộ nguồn 1P 0,24kW Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 4AV2400-2EB00-1A – Bộ nguồn 1P 0,24kW Siemens