4AV2400-2EB00-0B – Bộ nguồn 1P 0,24kW Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 1.5k
Còn hàng: 21
  • SKU: 4AV2400-2EB00-0B
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Còn 21 trong kho
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 4AV2400-2EB00-0B
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 4AV2400-2EB00-0B
Loại nguồn 1 pha
Công suất danh định 0,24 kW (240 W)
Điện áp vào 85-132 V AC / 170-264 V AC (tự động chọn dải)
Tần số vào 47-63 Hz
Điện áp ra 24 V DC
Dòng điện ra danh định 10 A
Hiệu suất > 87%
Nhiệt độ hoạt động -25 °C đến +70 °C (có suy giảm công suất trên 60°C)
Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) 54 mm x 125 mm x 125 mm (xấp xỉ)
Trọng lượng 0,6 kg (xấp xỉ)
Kiểu lắp đặt Ray DIN
Cấp bảo vệ IP20
Download tài liệu Siemens Power Supply
Siemens Power Supply Catalogue
Thông tin bổ sung
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 4AV2400-2EB00-0B – Bộ nguồn 1P 0,24kW Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 4AV2400-2EB00-0B – Bộ nguồn 1P 0,24kW Siemens