3UG4631-2AW30 – Rơ le giám sát kỹ thuật số Áp 0.1-60V/24-240V Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 4.9k
Còn hàng
  • SKU: 3UG4631-2AW30
  • Thông số kỹ thuật: Digital monitoring relay Voltage monitoring, 22.5 mm from 0.1-60 V AC/DC 0vershoot and undershoot 24 to 240 V AC/DC 50 to 60 Hz DC and AC Noise pulses delay 0.1 to 20 s Hysteresis 0.1 to 30 V 1 change-over contact with or without fault buffer spring-type connection system
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3UG4631-2AW30
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3UG4631-2AW30
Loại rơ le Rơ le giám sát kỹ thuật số
Chức năng giám sát Giám sát điện áp
Chiều rộng 22.5 mm
Dải điện áp giám sát 0.1 - 60 V Điện xoay chiều/Một chiều
Kiểu giám sát Vượt ngưỡng và dưới ngưỡng
Điện áp cấp nguồn 24 đến 240 V Điện xoay chiều/Một chiều
Tần số 50 đến 60 Hz
Giám sát nhiễu Xung nhiễu Một chiều và Xoay chiều
Thời gian trễ 0.1 đến 20 giây
Độ trễ (Hysteresis) 0.1 đến 30 V
Loại tiếp điểm 1 tiếp điểm chuyển đổi
Chức năng bộ đệm lỗi Có hoặc không có bộ đệm lỗi
Hệ thống kết nối Kiểu lò xo
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho 3UG4631-2AW30 – Rơ le giám sát kỹ thuật số Áp 0.1-60V/24-240V Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá