3UG4631-2AA30 – Rơ le giám sát kỹ thuật số 22.5mm 0.1-60V 24V Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 9.1k
Còn hàng
  • SKU: 3UG4631-2AA30
  • Thông số kỹ thuật: Digital monitoring relay Voltage monitoring, 22.5 mm from 0.1-60 V AC/DC 0vershoot and undershoot Supply voltage: 24 V AC/DC 50 to 60 Hz DC and AC without galvanic isolation to measuring circuit Noise pulses delay 0.1 to 20 s Hysteresis 0.1 to 30 V 1 change-over contact with or without fault buffer spring-type connection system
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3UG4631-2AA30
Thông số kỹ thuật Mô tả
Mã Sản Phẩm 3UG4631-2AA30
Loại Rơ le Rơ le giám sát kỹ thuật số giám sát điện áp
Chiều rộng 22.5 mm
Dải đo điện áp 0.1 - 60 V AC/DC
Chức năng giám sát Giám sát quá áp (Overshoot) và thấp áp (Undershoot)
Điện áp cấp nguồn 24 V AC/DC 50 đến 60 Hz
Cách ly DC và AC không cách ly điện (galvanic isolation) với mạch đo
Thời gian trễ xung nhiễu 0.1 đến 20 giây
Độ trễ (Hysteresis) 0.1 đến 30 V
Tiếp điểm đầu ra 1 tiếp điểm chuyển đổi (change-over contact) có hoặc không có bộ đệm lỗi
Kiểu kết nối Hệ thống kết nối kiểu lò xo (spring-type connection system)
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho 3UG4631-2AA30 – Rơ le giám sát kỹ thuật số 22.5mm 0.1-60V 24V Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3UG4631-2AA30 – Rơ le giám sát kỹ thuật số 22.5mm 0.1-60V 24V Siemens