3UG4631-1AW30 – Rơ le giám sát kỹ thuật số áp 0.1-60V cấp 24-240V Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 7.4k
Còn hàng
  • SKU: 3UG4631-1AW30
  • Thông số kỹ thuật: Digital monitoring relay Voltage monitoring, 22.5 mm from 0.1-60 V AC/DC 0vershoot and undershoot 24 to 240 V AC/DC 50 to 60 Hz DC and AC Noise pulses delay 0.1 to 20 s Hysteresis 0.1 to 30 V 1 change-over contact with or without fault buffer screw terminal Successor product for 3UG3531-1AL20, 3UG3531-1AG20
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3UG4631-1AW30
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3UG4631-1AW30
Loại rơ le Rơ le giám sát kỹ thuật số giám sát điện áp
Kích thước chiều rộng 22.5 mm
Phạm vi giám sát điện áp AC/DC 0.1 đến 60 V
Chức năng giám sát Giám sát quá áp và thấp áp
Điện áp cung cấp AC/DC 24 đến 240 V
Tần số định mức AC 50 đến 60 Hz
Độ trễ cho xung nhiễu DC và AC 0.1 đến 20 giây
Độ trễ ngưỡng (Hysteresis) 0.1 đến 30 V
Số lượng tiếp điểm đầu ra 1 tiếp điểm chuyển đổi
Bộ đệm lỗi Có hoặc không có bộ đệm lỗi
Kiểu kết nối Cực đấu vít
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho 3UG4631-1AW30 – Rơ le giám sát kỹ thuật số áp 0.1-60V cấp 24-240V Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá