3UG4631-1AA30 – Rơ le giám sát kỹ thuật số áp 0.1-60V cấp 24V AC/DC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 2.1k
Còn hàng
  • SKU: 3UG4631-1AA30
  • Thông số kỹ thuật: Digital monitoring relay Voltage monitoring, 22.5 mm from 0.1-60 V AC/DC 0vershoot and undershoot Supply voltage: 24 V AC/DC 50 to 60 Hz DC and AC without galvanic isolation to measuring circuit Noise pulses delay 0.1 to 20 s Hysteresis 0.1 to 30 V 1 change-over contact with or without fault buffer screw terminal Successor product for 3UG3531-1AC..
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3UG4631-1AA30
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3UG4631-1AA30
Loại rơ le Rơ le giám sát kỹ thuật số
Chức năng giám sát chính Giám sát điện áp
Chiều rộng thiết bị 22.5 mm
Dải đo điện áp 0.1 - 60 V AC/DC
Chức năng giám sát chi tiết Quá điện áp và dưới điện áp
Điện áp cấp nguồn 24 V AC/DC
Tần số nguồn cấp 50 đến 60 Hz
Cách ly với mạch đo Không có cách ly điện (galvanic)
Độ trễ xung nhiễu 0.1 đến 20 giây
Độ trễ Hysteresis 0.1 đến 30 V
Tiếp điểm đầu ra 1 tiếp điểm chuyển đổi
Bộ đệm lỗi Có hoặc không có
Kiểu kết nối Đầu cuối vít
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho 3UG4631-1AA30 – Rơ le giám sát kỹ thuật số áp 0.1-60V cấp 24V AC/DC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3UG4631-1AA30 – Rơ le giám sát kỹ thuật số áp 0.1-60V cấp 24V AC/DC Siemens