3RT2026-1AC24 – Khởi động từ S0 25A 24VAC 2NO+2NC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 7.6k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2026-1AC24
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3e/AC-3, 25 A, 11 kW / 400 V, 3-pole, 24 V AC, 50/60 Hz, auxiliary contacts: 2 NO + 2 NC, screw terminal, size: S0, removable auxiliary switch
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2026-1AC24
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2026-1AC24
Loại sản phẩm Khởi động từ công suất (Power Contactor)
Kích cỡ khởi động từ S0
Số cực cho mạch chính 3 cực
Điện áp cuộn hút điều khiển định mức 24 Volt xoay chiều (AC)
Tần số điện áp điều khiển 50 / 60 Hertz
Dòng điện hoạt động định mức (AC-3, 400V) 25 Ampe
Công suất hoạt động định mức (AC-3, 400V) 11 Kilowatt
Số tiếp điểm phụ thường mở (NO) 2
Số tiếp điểm phụ thường đóng (NC) 2
Kiểu đấu nối điện Đầu nối bắt vít (Screw terminal)
Đặc điểm công tắc phụ Công tắc phụ có thể tháo rời
HãngSiemens
Xuất xứGermany
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RT2026-1AC24 – Khởi động từ S0 25A 24VAC 2NO+2NC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2026-1AC24 – Khởi động từ S0 25A 24VAC 2NO+2NC Siemens