3RV2021-4BA10 – Cầu dao bảo vệ S0 Cl10A 13-20A N260A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 4.7k
Còn hàng
  • SKU: 3RV2021-4BA10
  • Thông số kỹ thuật:Circuit breaker size S0 for motor protection, CLASS 10 A-release 13…20 A N-release 260 A screw terminal Standard switching capacity
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RV2021-4BA10
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RV2021-4BA10
Kích thước cầu dao S0
Ứng dụng Bảo vệ động cơ
Lớp ngắt mạch CLASS 10
Dải điều chỉnh dòng điện quá tải (A-release) 13...20 A
Dòng điện ngắt mạch tức thời (N-release) 260 A
Kiểu kết nối Đầu nối vít
Khả năng đóng cắt Tiêu chuẩn
HãngSiemens
Xuất xứGermany
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RV2021-4BA10 – Cầu dao bảo vệ S0 Cl10A 13-20A N260A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RV2021-4BA10 – Cầu dao bảo vệ S0 Cl10A 13-20A N260A Siemens
Chọn ảnhChọn video
0 ký tự (Tối thiểu 10)
    Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo Điều khoản sử dụng
    1. Nguyễn Bảo Châu Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Hàng về rất nhanh, chất lượng tuyệt vời, cực kỳ hài lòng!
      thích
    2. Vũ Anh Tuấn Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Sản phẩm tốt, nhưng màu sắc không giống 100% trên hình.