3RV2021-4CA10 – Cầu dao bảo vệ S0 16-22A Cl10 N286A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 5.6k
Còn hàng
  • SKU: 3RV2021-4CA10
  • Thông số kỹ thuật:Circuit breaker size S0 for motor protection, CLASS 10 A-release 16…22 A N-release 286 A screw terminal Standard switching capacity
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RV2021-4CA10
Thông Số Kỹ Thuật Giá Trị
Mã Sản Phẩm 3RV2021-4CA10
Kích Thước Cầu Dao S0
Ứng Dụng Chính Bảo vệ động cơ
Lớp Bảo Vệ Quá Tải CLASS 10
Phạm Vi Dòng Điện Điều Chỉnh Bảo Vệ Quá Tải 16 - 22 A
Dòng Điện Tác Động Tức Thời Bảo Vệ Ngắn Mạch 286 A
Kiểu Đấu Nối Đấu nối bằng vít
Khả Năng Đóng Cắt Tiêu chuẩn
HãngSiemens
Xuất xứGermany
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RV2021-4CA10 – Cầu dao bảo vệ S0 16-22A Cl10 N286A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá