3RV2021-4AA10 – Cầu dao S0 10-16A CL10 208A Vít Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 9.6k
Còn hàng
  • SKU: 3RV2021-4AA10
  • Thông số kỹ thuật:Circuit breaker size S0 for motor protection, CLASS 10 A-release 10…16 A N-release 208 A screw terminal Standard switching capacity
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RV2021-4AA10
Thông Số Kỹ Thuật Giá Trị
Mã Sản Phẩm 3RV2021-4AA10
Loại Thiết Bị Cầu dao bảo vệ động cơ
Kích Thước S0
Phạm Vi Cài Đặt Bảo Vệ Quá Tải (Thermal Release Setting Range) 10 - 16 A
Cấp Bảo Vệ Quá Tải CLASS 10
Dòng Cài Đặt Bảo Vệ Ngắn Mạch (Magnetic Release Setting) 208 A
Loại Kết Nối Đầu nối vít
Khả Năng Chuyển Mạch Tiêu chuẩn
Điện Áp Hoạt Động Định Mức Lên đến 690 V AC
Chức Năng Chính Bảo vệ động cơ
HãngSiemens
Xuất xứGermany
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RV2021-4AA10 – Cầu dao S0 10-16A CL10 208A Vít Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RV2021-4AA10 – Cầu dao S0 10-16A CL10 208A Vít Siemens