3RV2011-1KA10 – Cầu dao S00 9-12A N163A Cl10 Vít Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 665
Còn hàng
  • SKU: 3RV2011-1KA10
  • Thông số kỹ thuật:Circuit breaker size S00 for motor protection, CLASS 10 A-release 9…12 A N-release 163 A screw terminal Standard switching capacity
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RV2011-1KA10
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RV2011-1KA10
Kích thước S00
Chức năng chính Bảo vệ động cơ
Lớp bảo vệ quá tải CLASS 10
Dải cài đặt dòng bảo vệ quá tải (A-release) 9…12 A
Dòng tác động ngắn mạch tức thời (N-release) 163 A
Kiểu kết nối Đầu vít
Khả năng đóng cắt Tiêu chuẩn
HãngSiemens
Xuất xứGermany
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RV2011-1KA10 – Cầu dao S00 9-12A N163A Cl10 Vít Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RV2011-1KA10 – Cầu dao S00 9-12A N163A Cl10 Vít Siemens