3RV2011-1JA10 – Cầu dao S00 Cl10 7-10A N130A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 2.7k
Còn hàng
  • SKU: 3RV2011-1JA10
  • Thông số kỹ thuật:Circuit breaker size S00 for motor protection, CLASS 10 A-release 7…10 A N release 130 A screw terminal Standard switching capacity
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RV2011-1JA10
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm 3RV2011-1JA10
Loại sản phẩm Cầu dao bảo vệ động cơ
Dòng sản phẩm SIRIUS 3RV2
Kích thước khung S00
Ứng dụng Bảo vệ động cơ
Dải dòng điều chỉnh bảo vệ quá tải (pha A) 7...10 Ampe
Dòng tác động tức thời bảo vệ ngắn mạch (pha N) 130 Ampe
Cấp nhả CLASS 10
Số cực 3 cực
Kiểu kết nối Đầu nối vít
Khả năng cắt ngắn mạch định mức (Icu) tại 400 V AC 50 kA
Điện áp hoạt động định mức tối đa 690 V AC
HãngSiemens
Xuất xứGermany
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RV2011-1JA10 – Cầu dao S00 Cl10 7-10A N130A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá