3RV2011-1HA10 – Cầu dao bảo vệ S00 CL10 5.5-8A N104A Vít Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 3.6k
Còn hàng
  • SKU: 3RV2011-1HA10
  • Thông số kỹ thuật:Circuit breaker size S00 for motor protection, CLASS 10 A-release 5.5…8 A N-release 104 A screw terminal Standard switching capacity
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RV2011-1HA10
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RV2011-1HA10
Kiểu sản phẩm Cầu dao bảo vệ động cơ
Kích thước khung S00
Phạm vi điều chỉnh dòng bảo vệ quá tải (A-release) 5.5 - 8 A
Dòng cài đặt bảo vệ ngắn mạch tức thời (N-release) 104 A
Cấp độ bảo vệ quá tải CLASS 10
Kiểu đấu nối Kẹp vít
Khả năng đóng cắt tiêu chuẩn (Icu) tại 400 V AC 100 kA
Số cực 3 cực
Điện áp hoạt động định mức tối đa 690 V AC
Tần số hoạt động 50 / 60 Hz
Công suất động cơ định mức tại 400 V AC 3 kW
Cấp bảo vệ (IP) IP20
Kiểu lắp đặt Gắn thanh ray DIN
HãngSiemens
Xuất xứGermany
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RV2011-1HA10 – Cầu dao bảo vệ S00 CL10 5.5-8A N104A Vít Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá