3RV2011-1AA10 – Cầu dao S00 1.1-1.6A N21A CL10 Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 8.4k
Còn hàng
  • SKU: 3RV2011-1AA10
  • Thông số kỹ thuật:Circuit breaker size S00 for motor protection, CLASS 10 A-release 1.1…1.6 A N-release 21 A screw terminal Standard switching capacit
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RV2011-1AA10
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RV2011-1AA10
Loại thiết bị Cầu dao bảo vệ động cơ
Kích thước S00
Dải cài đặt dòng nhả quá tải (A-release) 1.1 ... 1.6 A
Cấp bảo vệ quá tải CLASS 10
Dòng nhả ngắn mạch tức thời (N-release) 21 A
Kiểu kết nối Đầu nối vít
Khả năng đóng cắt Tiêu chuẩn
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho 3RV2011-1AA10 – Cầu dao S00 1.1-1.6A N21A CL10 Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá