3RV2011-1BA10 – Cầu dao bảo vệ S00 1.4-2A/26A CLASS10 Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 11k
Còn hàng
  • SKU: 3RV2011-1BA10
  • Thông số kỹ thuật:Circuit breaker size S00 for motor protection, CLASS 10 A-release 1.4…2 A N-release 26 A screw terminal Standard switching capacity
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RV2011-1BA10
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RV2011-1BA10
Loại thiết bị Cầu dao bảo vệ động cơ
Kích thước khung S00
Dải điều chỉnh dòng bảo vệ quá tải (A-release) 1.4 - 2 A
Dòng điện cài đặt bảo vệ ngắn mạch (N-release) 26 A
Lớp ngắt mạch CLASS 10
Kiểu đấu nối Đấu nối vít
Khả năng đóng cắt Khả năng đóng cắt tiêu chuẩn
Ứng dụng Bảo vệ động cơ
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho 3RV2011-1BA10 – Cầu dao bảo vệ S00 1.4-2A/26A CLASS10 Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá