3RV2011-0GA10 – Cầu dao S00 0.45-0.63A Cl10 N8.2A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 9k
Còn hàng
  • SKU: 3RV2011-0GA10
  • Thông số kỹ thuật:Circuit breaker size S00 for motor protection, CLASS 10 A-release 0.45…0.63 A N-release 8.2 A screw terminal Standard switching capacity
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RV2011-0GA10
Tham Số Kỹ Thuật Giá Trị
Mã Sản Phẩm 3RV2011-0GA10
Kích Thước Khung S00
Loại Ứng Dụng Bảo Vệ Động Cơ
Lớp Ngắt CLASS 10
Dải Dòng Điện Cài Đặt (Giải Phóng Quá Tải) 0.45 - 0.63 A
Dòng Điện Giải Phóng Ngắn Mạch (Cố Định) 8.2 A
Kiểu Đấu Nối Đấu Nối Vít
Khả Năng Ngắt Mạch Tiêu Chuẩn
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho 3RV2011-0GA10 – Cầu dao S00 0.45-0.63A Cl10 N8.2A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá