3RV2011-0FA10 – Cầu dao S00 0.35-0.5A CL10 N6.5A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 10.6k
Còn hàng
  • SKU: 3RV2011-0FA10
  • Thông số kỹ thuật:Circuit breaker size S00 for motor protection, CLASS 10 A-release 0.35…0.5 A N-release 6.5 A screw terminal Standard switching capacity
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RV2011-0FA10
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RV2011-0FA10
Loại thiết bị Cầu dao bảo vệ động cơ
Kích thước khung S00
Ứng dụng Bảo vệ động cơ
Cấp bảo vệ quá tải (Class) CLASS 10
Dải cài đặt dòng điện quá tải (A-release) 0.35...0.5 A
Giá trị dòng tác động tức thời ngắn mạch (N-release) 6.5 A
Kiểu đấu nối mạch chính Đầu nối vít (screw terminal)
Khả năng cắt ngắn mạch Tiêu chuẩn
Điện áp cách điện định mức (Ui) 690 V
Điện áp chịu xung định mức (Uimp) 6 kV
Điện áp hoạt động định mức (Ue) Lên đến 690 V AC
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho 3RV2011-0FA10 – Cầu dao S00 0.35-0.5A CL10 N6.5A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá