3RV2011-0EA10 – Cầu dao S00 0.28-0.4A Cl10 5.2AN Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 3.7k
Còn hàng
  • SKU: 3RV2011-0EA10
  • Thông số kỹ thuật:Circuit breaker size S00 for motor protection, CLASS 10 A-release 0.28…0.4 A N-release 5.2 A screw terminal Standard switching capacity
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RV2011-0EA10
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RV2011-0EA10
Loại thiết bị Cầu dao bảo vệ động cơ
Kích thước S00
Đặc tính nhả quá tải CLASS 10
Phạm vi điều chỉnh dòng nhả quá tải nhiệt (A-release) 0.28...0.4 A
Dòng nhả ngắn mạch tức thời (N-release) 5.2 A
Kiểu đấu nối Đầu nối vít
Khả năng cắt Tiêu chuẩn
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho 3RV2011-0EA10 – Cầu dao S00 0.28-0.4A Cl10 5.2AN Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá