3RV2011-0DA10 – Cầu dao S00 0.22-0.32A Cl10 4.2A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 9.9k
Còn hàng
  • SKU: 3RV2011-0DA10
  • Thông số kỹ thuật:Circuit breaker size S00 for motor protection, CLASS 10 A-release 0.22…0.32 A N-release 4.2 A screw terminal Standard switching capacit
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RV2011-0DA10
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RV2011-0DA10
Loại sản phẩm Cầu dao bảo vệ động cơ SIRIUS
Kích thước khung S00
Phạm vi điều chỉnh dòng bảo vệ quá tải (Thermal Release) 0.22 - 0.32 Ampe
Dòng ngắt ngắn mạch (Magnetic Release) 4.2 Ampe
Lớp ngắt (Tripping Class) CLASS 10
Số cực 3 cực
Kiểu đấu nối Đấu nối vít (Screw terminal)
Điện áp hoạt động định mức tối đa 690 Vôn AC
Khả năng ngắt mạch định mức (Icu) tại 400V AC 50 kA
Kiểu lắp đặt Gắn thanh ray DIN 35mm / Gắn vít
Cấp độ bảo vệ IP20 (đầu nối)
Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) 45 mm x 97 mm x 96 mm
Trọng lượng xấp xỉ 0.35 kg
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho 3RV2011-0DA10 – Cầu dao S00 0.22-0.32A Cl10 4.2A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RV2011-0DA10 – Cầu dao S00 0.22-0.32A Cl10 4.2A Siemens