3RV2011-0CA10 – Cầu dao S00 0.18-0.25A Cl10 3.3A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 3k
Còn hàng
  • SKU: 3RV2011-0CA10
  • Thông số kỹ thuật:Circuit breaker size S00 for motor protection, CLASS 10 A-release 0.18…0.25 A N-release 3.3 A screw terminal Standard switching capacity
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RV2011-0CA10
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RV2011-0CA10
Loại sản phẩm Cầu dao bảo vệ động cơ
Kích thước S00
Cấp bảo vệ quá tải (Class) CLASS 10
Phạm vi cài đặt dòng bảo vệ quá tải (A-release) 0.18 - 0.25 A
Dòng tác động tức thời ngắn mạch (N-release) 3.3 A
Kiểu đấu nối Đấu nối vít
Khả năng đóng cắt Tiêu chuẩn
Số cực 3 cực
Điện áp hoạt động định mức Lên đến 690 V
Điện áp cách điện định mức 690 V
Điện áp chịu xung định mức 6 kV
Tần số hoạt động định mức 50/60 Hz
Phương thức lắp đặt Lắp đặt trên thanh ray DIN hoặc bắt vít
Nhiệt độ môi trường hoạt động -20 đến +60 °C
HãngSiemens
Xuất xứGermany
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho 3RV2011-0CA10 – Cầu dao S00 0.18-0.25A Cl10 3.3A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RV2011-0CA10 – Cầu dao S00 0.18-0.25A Cl10 3.3A Siemens