3RH2131-2AK60 – Rơ le S00 3NO1NC 110-120VAC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 6.7k
Còn hàng
  • SKU: 3RH2131-2AK60
  • Thông số kỹ thuật: Contactor relay, 3 NO + 1 NC, 110 V AC, 50 Hz, 120 V, 60 Hz, Size S00, Spring-type terminal
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RH2131-2AK60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RH2131-2AK60
Loại sản phẩm Rơ le trung gian контактор (Contactor relay)
Kích thước S00
Điện áp cuộn dây điều khiển định mức tại 50 Hertz 110 Volt Dòng xoay chiều
Điện áp cuộn dây điều khiển định mức tại 60 Hertz 120 Volt Dòng xoay chiều
Cấu hình tiếp điểm phụ 3 tiếp điểm thường mở và 1 tiếp điểm thường đóng
Kiểu đấu nối mạch chính và mạch điều khiển Đầu nối dạng lò xo (Spring-type terminal)
Kiểu lắp đặt Bắt vít hoặc lắp gài trên thanh ray tiêu chuẩn 35 mm
Cấp độ bảo vệ mặt trước IP20
Nhiệt độ môi trường trong quá trình hoạt động -25 đến +60 °C
Tuổi thọ cơ khí (số chu kỳ đóng cắt) 10,000,000
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho 3RH2131-2AK60 – Rơ le S00 3NO1NC 110-120VAC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá