3RT2544-1NB30 – Contactor công suất S3 4P 65A 20-33VAC/DC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 15k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2544-1NB30
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3, 65 A, 30 kW / 400 V, 4-pole, 20-33 V AC/DC, 50/60 Hz, with integrated varistor, main contacts: 2 NO + 2 NC, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, screw terminal, size: S3
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2544-1NB30
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2544-1NB30
Hãng sản xuất Siemens
Dòng sản phẩm SIRIUS
Loại thiết bị Khởi động từ công suất 4 cực
Kích thước S3
Số cực chính 4
Cấu hình tiếp điểm chính 2 thường mở + 2 thường đóng
Dòng điện định mức (AC-3, 400V) 65 A
Công suất định mức (AC-3, 400V) 30 kW
Tiếp điểm phụ 1 thường mở + 1 thường đóng
Điện áp cuộn hút (Coil) 20-33 V AC/DC
Tần số điện áp điều khiển 50/60 Hz
Chống sét lan truyền Tích hợp Varistor
Kiểu kết nối Đầu nối bắt vít
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho 3RT2544-1NB30 – Contactor công suất S3 4P 65A 20-33VAC/DC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2544-1NB30 – Contactor công suất S3 4P 65A 20-33VAC/DC Siemens