3RT2337-1AK60 – Contactor S2 4P 110A, 110V,50Hz/120V,60Hz Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 13k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2337-1AK60
  • Thông số kỹ thuật: contactor AC-1, 110 A, 400 V / 40 °C, 4-pole, 110 V AC, 50 Hz / 120 V, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, screw terminal, size: S2
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2337-1AK60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2337-1AK60
Hãng sản xuất Siemens
Loại sản phẩm Contactor 4 cực
Kích thước Contactor S2
Dòng điện định mức (AC-1) 110 A (tại 400 V, 40 °C)
Số cực 4 cực
Điện áp cuộn hút 110 V AC tại 50 Hz / 120 V AC tại 60 Hz
Tiếp điểm phụ tích hợp 1 Thường mở (NO) + 1 Thường đóng (NC)
Kiểu kết nối Đầu nối bắt vít
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho 3RT2337-1AK60 – Contactor S2 4P 110A, 110V,50Hz/120V,60Hz Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2337-1AK60 – Contactor S2 4P 110A, 110V,50Hz/120V,60Hz Siemens