3RT2544-1AP60 – Contactor công suất S3 4P 65A 2NO+2NC 220/240V Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 22.7k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2544-1AP60
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3, 65 A, 30 kW / 400 V, 4-pole, 220 V AC, 50 Hz / 240 V, 60 Hz, main contacts: 2 NO + 2 NC, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, screw terminal, size: S3
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2544-1AP60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2544-1AP60
Loại sản phẩm Khởi động từ công suất, 4 cực
Kích thước của khởi động từ S3
Công suất hoạt động định mức tại AC-3, 400 Volt 30 Kilowatt
Dòng điện hoạt động định mức tại AC-3, 400 Volt 65 Ampe
Cấu hình tiếp điểm chính 2 Thường mở + 2 Thường đóng
Cấu hình tiếp điểm phụ 1 Thường mở + 1 Thường đóng
Kiểu kết nối mạch điện Đầu nối bắt vít
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho 3RT2544-1AP60 – Contactor công suất S3 4P 65A 2NO+2NC 220/240V Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2544-1AP60 – Contactor công suất S3 4P 65A 2NO+2NC 220/240V Siemens