3RT2517-1AK60 – Khởi động từ 12A S00 4P 110V 2NO+2NC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 11.2k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2517-1AK60
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3, 12 A, 5.5 kW / 400 V, 4-pole, 110 V AC, 50 Hz / 120 V, 60 Hz, main contacts: 2 NO + 2 NC, screw terminal, size: S00
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2517-1AK60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2517-1AK60
Loại sản phẩm Khởi động từ công suất
Dòng điện định mức vận hành Ie (AC-3) 12 A
Công suất định mức vận hành Pe (AC-3) 5.5 kW tại 400 V
Số cực 4 cực
Điện áp điều khiển cuộn dy Uc 110 V AC (50 Hz) / 120 V AC (60 Hz)
Cấu hình tiếp điểm phụ 2 NO + 2 NC
Kiểu đấu nối Đầu nối vít
Kích thước S00
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho 3RT2517-1AK60 – Khởi động từ 12A S00 4P 110V 2NO+2NC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2517-1AK60 – Khởi động từ 12A S00 4P 110V 2NO+2NC Siemens