3RT2517-1AP60 – Khởi động từ 12A 4P 220V 2NO+2NC S00 Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 11.1k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2517-1AP60
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3, 12 A, 5.5 kW / 400 V, 4-pole, 220 V AC, 50 Hz / 240 V, 60 Hz, main contacts: 2 NO + 2 NC, screw terminal, size: S00
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2517-1AP60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2517-1AP60
Kiểu sản phẩm Khởi động từ công suất
Loại tải sử dụng AC-3
Dòng điện định mức hoạt động (AC-3, 400V) 12 A
Công suất định mức hoạt động (AC-3, 400V) 5.5 kW
Số cực chính 4 cực
Cấu hình tiếp điểm chính 2 thường mở (NO) + 2 thường đóng (NC)
Điện áp điều khiển (50 Hz) 220 V AC
Điện áp điều khiển (60 Hz) 240 V AC
Kiểu đấu nối Đấu nối vít
Kích thước (khung) S00
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho 3RT2517-1AP60 – Khởi động từ 12A 4P 220V 2NO+2NC S00 Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2517-1AP60 – Khởi động từ 12A 4P 220V 2NO+2NC S00 Siemens