3RT2326-1BG40 – Khởi động từ AC-1 4P 40A S0, 125VDC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 8.4k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2326-1BG40
  • Thông số kỹ thuật: contactor AC-1, 40 A, 400 V / 40 °C, 4-pole, 125 V DC, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, screw terminal, size: S0
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2326-1BG40
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2326-1BG40
Kích thước khởi động từ S0
Số cực 4 cực
Dòng điện hoạt động định mức AC-1 (tại 40 °C) 40 Ampe
Điện áp cuộn dây điều khiển định mức 125 V DC
Loại điện áp điều khiển Một chiều (DC)
Số lượng tiếp điểm phụ thường mở (NO) 1
Số lượng tiếp điểm phụ thường đóng (NC) 1
Kiểu kết nối điện Đầu nối bắt vít (Screw terminal)
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RT2326-1BG40 – Khởi động từ AC-1 4P 40A S0, 125VDC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2326-1BG40 – Khởi động từ AC-1 4P 40A S0, 125VDC Siemens
Chọn ảnhChọn video
0 ký tự (Tối thiểu 10)
    Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo Điều khoản sử dụng
    1. Nguyễn Hải Quân Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Sản phẩm tốt, nhưng màu sắc không giống 100% trên hình.