3RT2326-1BF40 – Khởi động từ AC-1 4P 40A 15kW S0, 110VDC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 9.6k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2326-1BF40
  • Thông số kỹ thuật: contactor AC-1, 40 A, 400 V / 40 °C, 4-pole, 110 V DC, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, screw terminal, size: S0
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2326-1BF40
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2326-1BF40
Hãng sản xuất Siemens
Kích cỡ khởi động từ S0
Số cực 4 cực
Loại điện áp điều khiển Dòng một chiều (DC)
Điện áp cuộn hút định mức 110 Volt DC
Dòng điện hoạt động định mức AC-1 (tại 400V, 40°C) 40 Ampe
Công suất hoạt động định mức AC-1 (tại 400V) 15 kilowatt
Số lượng tiếp điểm phụ 1 Mở thường (NO) + 1 Đóng thường (NC)
Kiểu đấu nối mạch động lực và mạch điều khiển Đầu nối bắt vít
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RT2326-1BF40 – Khởi động từ AC-1 4P 40A 15kW S0, 110VDC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2326-1BF40 – Khởi động từ AC-1 4P 40A 15kW S0, 110VDC Siemens