3RT2326-1BM40 – Khởi động từ AC-1 4P 40A S0, 220VDC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 16.8k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2326-1BM40
  • Thông số kỹ thuật: contactor AC-1, 40 A, 400 V / 40 °C, 4-pole, 220 V DC, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, screw terminal, size: S0
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2326-1BM40
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2326-1BM40
Hãng sản xuất Siemens
Dòng sản phẩm SIRIUS
Kích cỡ khởi động từ S0
Số cực 4 cực
Dòng điện hoạt động định mức (AC-1) 40 Ampe tại 400 Volt ở 40 °C
Điện áp cuộn hút điều khiển 220 Volt một chiều (DC)
Tiếp điểm phụ tích hợp 1 Thường mở và 1 Thường đóng
Kiểu kết nối Đầu nối kiểu vít
Cấp bảo vệ mặt trước IP20
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RT2326-1BM40 – Khởi động từ AC-1 4P 40A S0, 220VDC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2326-1BM40 – Khởi động từ AC-1 4P 40A S0, 220VDC Siemens