3RT2317-2AP60 – Khởi động từ AC-1 22A 4P 220V S00 Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 14k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2317-2AP60
  • Thông số kỹ thuật: contactor AC-1, 22 A, 400 V / 40 °C, 4-pole, 220 V AC, 50 Hz / 240 V, 60 Hz, spring-loaded terminal, size: S00
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2317-2AP60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2317-2AP60
Loại khởi động từ Khởi động từ AC-1
Dòng định mức AC-1 22 A
Điện áp định mức AC-1 400 V tại 40 °C
Số cực 4 cực
Điện áp điều khiển (cuộn hút) 220 V AC (50 Hz) / 240 V AC (60 Hz)
Kiểu kết nối Đầu nối lò xo
Kích thước S00
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RT2317-2AP60 – Khởi động từ AC-1 22A 4P 220V S00 Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2317-2AP60 – Khởi động từ AC-1 22A 4P 220V S00 Siemens