3VJ1003-0DB32-0AA0 – MCCB bảo vệ quá tải 3P 10kA 32A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 330
Còn hàng
  • SKU: 3VJ1003-0DB32-0AA0
  • Thông số kỹ thuật: circuit breaker 3VJ1 IEC framesize 3VJ10 125A line protection ATFM 3-pole Icu=10kA@415V Ics=100% Icu In=32A overload protection Ir=25.6A..32A short-circuit protection Ii=550A Screw connection
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3vj1003-0db32-0aa0
Thuộc tính Giá trị
Mã sản phẩm 3VJ1003-0DB32-0AA0
Loại thiết bị Cầu dao tự động dạng khối (MCCB)
Dòng sản phẩm 3VJ1
Tiêu chuẩn IEC (Ủy ban Kỹ thuật Điện Quốc tế)
Kích thước khung (Frame size) 3VJ10 (dòng tối đa của khung 125 Ampe)
Chức năng bảo vệ Bảo vệ đường dây (Bộ bảo vệ nhiệt từ điều chỉnh được, từ tính cố định - ATFM)
Số cực 3 cực
Khả năng cắt ngắn mạch danh định cuối cùng (Icu) 10 Kiloampe tại 415 Volt dòng điện xoay chiều
Dòng điện định mức (In) 32 Ampe
Dải cài đặt bảo vệ quá tải (Ir) 25.6 Ampe đến 32 Ampe
Dòng cài đặt bảo vệ ngắn mạch tức thời (Ii) 550 Ampe
Kiểu kết nối Đầu nối dạng bắt vít
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3VJ1003-0DB32-0AA0 – MCCB bảo vệ quá tải 3P 10kA 32A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3VJ1003-0DB32-0AA0 – MCCB bảo vệ quá tải 3P 10kA 32A Siemens