3RT2045-1AP60 – Khởi động từ S3 80A coil 220VAC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 15.9k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2045-1AP60
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3e/AC-3, 80 A, 37 kW / 400 V, 3-pole, 220 V AC, 50 Hz / 240 V, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, screw terminal, size: S3
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2045-1AP60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2045-1AP60
Dòng sản phẩm SIRIUS
Kích cỡ khởi động từ S3
Số cực cho mạch chính 3 cực
Điện áp cuộn dây điều khiển tại xoay chiều 50 Hertz 220 Volt
Điện áp cuộn dây điều khiển tại xoay chiều 60 Hertz 240 Volt
Loại điện áp của điện áp nguồn điều khiển Xoay chiều (AC)
Dòng điện hoạt động định mức tại AC-3 / 400 Volt 80 Ampe
Công suất hoạt động định mức tại AC-3 / 400 Volt 37 Kilowatt
Số lượng tiếp điểm phụ thường đóng (NC) 1
Số lượng tiếp điểm phụ thường mở (NO) 1
Kiểu kết nối điện cho mạch chính và mạch điều khiển Đầu nối bắt vít (Screw terminal)
Tuổi thọ cơ khí (chu kỳ hoạt động) 10 000 000
Nhiệt độ môi trường xung quanh trong quá trình hoạt động -25 đến +60 °C
Cấp độ bảo vệ mặt trước IP20
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho 3RT2045-1AP60 – Khởi động từ S3 80A coil 220VAC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2045-1AP60 – Khởi động từ S3 80A coil 220VAC Siemens
Chọn ảnhChọn video
0 ký tự (Tối thiểu 10)
    Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo Điều khoản sử dụng
    1. Lê Nhật Minh Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Không có gì để phàn nàn, quá tuyệt vời!
      thích
    2. Lê Hữu Tài Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Rất đáng đồng tiền, sẽ mua thêm các sản phẩm khác!
      thích
    3. Hoàng Văn Cường Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Hàng đẹp, đúng với hình ảnh, sử dụng rất tốt!
    4. Vũ Văn Sơn Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Hàng tốt hơn mong đợi, rất đáng tiền!
    5. Lê Minh Châu Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Sản phẩm tốt, nhưng màu sắc không giống 100% trên hình.