3RT2316-2AK60 – Khởi động từ 4P 18A S00 110V AC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 13.4k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2316-2AK60
  • Thông số kỹ thuật: contactor AC-1, 18 A, 400 V / 40 °C, 4-pole, 110 V AC, 50 Hz / 120 V, 60 Hz, spring-loaded terminal, size: S00
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2316-2AK60
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2316-2AK60
Mô tả Khởi động từ 4 cực cho tải điện trở (AC-1)
Kích cỡ khởi động từ S00
Số cực 4
Điện áp cuộn dây điều khiển 110 Volt xoay chiều tại 50 Hertz / 120 Volt xoay chiều tại 60 Hertz
Dòng điện hoạt động định mức tại AC-1 (lên đến 400 Volt, nhiệt độ 40 °C) 18 Ampe
Công suất hoạt động định mức tại AC-3, 400 Volt 4 Kilowatt
Kiểu đấu nối mạch chính và mạch phụ Đầu nối kiểu lò xo
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho 3RT2316-2AK60 – Khởi động từ 4P 18A S00 110V AC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2316-2AK60 – Khởi động từ 4P 18A S00 110V AC Siemens