3RT2026-4AR60 – Khởi động từ S0 25A 400VAC 1NO+1NC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 9.8k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2026-4AR60
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3e/AC-3, 25 A, 11 kW / 400 V, 3-pole, 400 V AC, 50 Hz / 400-440 V, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, ring cable lug connection, size: S0
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2026-4AR60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2026-4AR60
Loại thiết bị Khởi động từ công suất
Danh mục sử dụng AC-3e / AC-3
Dòng điện hoạt động định mức (tại 400 V) 25 A
Công suất hoạt động định mức (tại 400 V) 11 kW
Số cực chính 3 cực
Điện áp cấp nguồn điều khiển (cuộn dây) 400 V AC, 50 Hz / 400-440 V, 60 Hz
Tiếp điểm phụ 1 Thường mở + 1 Thường đóng
Kiểu kết nối Kết nối đầu cos vòng
Kích thước khung (Size) S0
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho 3RT2026-4AR60 – Khởi động từ S0 25A 400VAC 1NO+1NC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2026-4AR60 – Khởi động từ S0 25A 400VAC 1NO+1NC Siemens