3RT2316-2AP00 – Khởi động từ 4P 18A S00 coil 230VAC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 14.4k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2316-2AP00
  • Thông số kỹ thuật: contactor AC-1, 18 A, 400 V / 40 °C, 4-pole, 230 V AC, 50/60 Hz, spring-loaded terminal, size: S00
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2316-2AP00
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2316-2AP00
Hãng sản xuất Siemens
Dòng sản phẩm SIRIUS
Loại thiết bị Khởi động từ 4 cực
Kích thước S00
Điện áp cuộn hút 230 Volt Dòng điện xoay chiều
Tần số hoạt động 50 / 60 Hertz
Dòng điện định mức (AC-1) 18 Ampe (tại 400 Volt, 40 °C)
Kiểu đấu nối Đầu nối lò xo
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho 3RT2316-2AP00 – Khởi động từ 4P 18A S00 coil 230VAC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2316-2AP00 – Khởi động từ 4P 18A S00 coil 230VAC Siemens