3RT2037-1SF30 – Khởi động từ 65A 3P S2 F-PLC-IN Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 14.6k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2037-1SF30
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3e/AC-3, 65 A, 30 kW / 400 V, 3-pole, 83-150 V AC/DC, 50/60 Hz, with integrated varistor, auxiliary contacts: 1 NC, screw terminal, size: S2, F-PLC-IN
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2037-1SF30
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2037-1SF30
Loại sản phẩm Khởi động từ công suất
Hạng mục ứng dụng AC-3e/AC-3
Dòng điện hoạt động định mức (AC-3e/AC-3) 65 A
Công suất hoạt động định mức (AC-3e/AC-3) tại 400 V 30 kW
Số cực chính 3 cực
Loại điện áp điều khiển AC/DC
Dải điện áp điều khiển 83-150 V
Tần số điện áp điều khiển 50/60 Hz
Bộ triệt xung tích hợp Có biến trở tích hợp (integrated varistor)
Tiếp điểm phụ tích hợp 1 Thường đóng (NC)
Kiểu kết nối Đầu nối vít (screw terminal)
Kích thước khung S2
Tính năng đặc biệt / Giao diện F-PLC-IN
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RT2037-1SF30 – Khởi động từ 65A 3P S2 F-PLC-IN Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2037-1SF30 – Khởi động từ 65A 3P S2 F-PLC-IN Siemens