3RT2037-1SB30 – Khởi động từ 65A S2 21-33V F-PLC-IN Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 21.5k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2037-1SB30
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3e/AC-3, 65 A, 30 kW / 400 V, 3-pole, 21-33 V AC/DC, 50/60 Hz, with integrated varistor, auxiliary contacts: 1 NC, screw terminal, size: S2, F-PLC-IN
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2037-1SB30
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2037-1SB30
Loại sản phẩm Khởi động từ công suất
Tiêu chuẩn ứng dụng AC-3e/AC-3
Dòng điện hoạt động định mức (AC-3e/AC-3) tại 400 V 65 A
Công suất hoạt động định mức tại 400 V 30 kW
Số cực chính 3 cực
Điện áp điều khiển cuộn dy (AC/DC) 21-33 V AC/DC
Tần số hoạt động định mức 50/60 Hz
Bảo vệ đột biến điện Có tích hợp Varistor
Số lượng tiếp điểm phụ (thường đóng) 1 NC
Kiểu đấu nối Đầu nối vít
Kích thước khung S2
Giao diện điều khiển F-PLC-IN
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RT2037-1SB30 – Khởi động từ 65A S2 21-33V F-PLC-IN Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2037-1SB30 – Khởi động từ 65A S2 21-33V F-PLC-IN Siemens