3RT2037-1SP30 – Khởi động từ S2 65A F-PLC-IN 1NC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 6.5k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2037-1SP30
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3e/AC-3, 65 A, 30 kW / 400 V, 3-pole, 175-280 V AC/DC, 50/60 Hz, with integrated varistor, auxiliary contacts: 1 NC, screw terminal, size: S2, F-PLC-IN
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2037-1SP30
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2037-1SP30
Loại sản phẩm Khởi động từ công suất
Tiêu chuẩn hoạt động AC-3e / AC-3
Dòng điện hoạt động định mức (AC-3e/AC-3) 65 A
Công suất hoạt động định mức (AC-3e/AC-3, tại 400 V) 30 kW
Số cực 3 cực
Điện áp điều khiển cuộn dy 175-280 V AC/DC
Tần số 50/60 Hz
Bảo vệ quá áp tích hợp Varistor
Tiếp điểm phụ 1 NC (Thường đóng)
Kiểu kết nối Cầu đấu vít
Kích thước S2
Tính năng đặc biệt F-PLC-IN
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RT2037-1SP30 – Khởi động từ S2 65A F-PLC-IN 1NC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2037-1SP30 – Khởi động từ S2 65A F-PLC-IN 1NC Siemens