3RT2036-1AK60-0UA0 – Khởi động từ NEMA S2 25HP 110/120V Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 13.1k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2036-1AK60-0UA0
  • Thông số kỹ thuật: contactor, NEMA version, 25 HP, 460 / 575 V, 3-pole, 110 V AC, 50 Hz / 120 V, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, screw terminal, size: S2
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2036-1AK60-0UA0
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2036-1AK60-0UA0
Loại sản phẩm Khởi động từ
Phiên bản NEMA S2
Kích thước S2
Số cực 3 cực
Công suất định mức 25 HP (ở 460 V / 575 V)
Điện áp cuộn dy điều khiển 110 V AC (50 Hz) / 120 V AC (60 Hz)
Tiếp điểm phụ 1 thường mở (NO) + 1 thường đóng (NC)
Loại đầu nối Đầu nối vít
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho 3RT2036-1AK60-0UA0 – Khởi động từ NEMA S2 25HP 110/120V Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá