3RT2036-1AK60-1AA0 – Khởi động từ 51A 110V S2 1NO+1NC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 20.4k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2036-1AK60-1AA0
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3e/AC-3, 51 A, 22 kW / 400 V, 3-pole, 110 V AC, 50 Hz / 120 V, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, screw terminal, size: S2, upright mounting position
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2036-1AK60-1AA0
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2036-1AK60-1AA0
Loại sản phẩm Khởi động từ công suất
Danh mục hoạt động AC-3e/AC-3
Dòng định mức hoạt động (AC-3e/AC-3) 51 A
Công suất định mức (AC-3e/AC-3) 22 kW tại 400 V
Số cực chính 3 cực
Điện áp cuộn hút điều khiển 110 V AC, 50 Hz / 120 V AC, 60 Hz
Số tiếp điểm phụ tích hợp 1 Thường mở (NO) + 1 Thường đóng (NC)
Kiểu đấu nối Đầu nối vít
Kích thước khung S2
Vị trí lắp đặt Lắp thẳng đứng
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho 3RT2036-1AK60-1AA0 – Khởi động từ 51A 110V S2 1NO+1NC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2036-1AK60-1AA0 – Khởi động từ 51A 110V S2 1NO+1NC Siemens