3RT2026-4AP60 – Khởi động từ S0 25A 220VAC 1NO+1NC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 1.8k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2026-4AP60
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3e/AC-3, 25 A, 11 kW / 400 V, 3-pole, 220 V AC, 50 Hz / 240 V, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, ring cable lug connection, size: S0
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2026-4AP60
Thông Số Kỹ Thuật Giá Trị
Mã Sản Phẩm 3RT2026-4AP60
Loại Sản Phẩm Khởi động từ SIRIUS
Kích Thước S0
Số Cực 3
Dòng Điện Định Mức Ie (AC-3e/AC-3) 25 A (tại 400 V)
Công Suất Định Mức (AC-3e/AC-3) 11 kW (tại 400 V)
Điện Áp Hoạt Động Định Mức (Mạch Chính) Lên đến 690 V
Loại Điện Áp Điều Khiển (Cuộn Hút) AC (Dòng điện xoay chiều)
Điện Áp Cuộn Hút Định Mức Us (50 Hz) 220 V AC
Điện Áp Cuộn Hút Định Mức Us (60 Hz) 240 V AC
Số Tiếp Điểm Phụ Thường Mở (NO) 1
Số Tiếp Điểm Phụ Thường Đóng (NC) 1
Kiểu Kết Nối Mạch Chính Kết nối đầu cos tròn (Ring cable lug connection)
Kiểu Lắp Đặt Gắn thanh DIN hoặc gắn vít
Tiêu Chuẩn Áp Dụng IEC / EN 60947-4-1
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho 3RT2026-4AP60 – Khởi động từ S0 25A 220VAC 1NO+1NC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2026-4AP60 – Khởi động từ S0 25A 220VAC 1NO+1NC Siemens