3RT2026-4AN60 – Khởi động từ S0 25A 11kW cuộn 200V Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 2.1k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2026-4AN60
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3e/AC-3, 25 A, 11 kW / 400 V, 3-pole, 200 V AC, 50 Hz / 200-220 V, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, ring cable lug connection, size: S0
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2026-4AN60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2026-4AN60
Loại sản phẩm Khởi động từ (Power Contactor)
Tiêu chuẩn vận hành AC-3e / AC-3
Dòng điện định mức 25 A
Công suất định mức (tại 400 V) 11 kW
Số cực chính 3 cực
Điện áp cuộn dây điều khiển 200 V AC (50 Hz) / 200-220 V AC (60 Hz)
Tiếp điểm phụ 1 Thường mở (NO) + 1 Thường đóng (NC)
Kiểu kết nối Kết nối đầu cos tròn (Ring cable lug connection)
Kích thước S0
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho 3RT2026-4AN60 – Khởi động từ S0 25A 11kW cuộn 200V Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2026-4AN60 – Khởi động từ S0 25A 11kW cuộn 200V Siemens