3RT2026-4AK60 – Khởi động từ S0 3P 25A 11kW 110VAC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 8k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2026-4AK60
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3e/AC-3, 25 A, 11 kW / 400 V, 3-pole, 110 V AC, 50 Hz / 120 V, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, ring cable lug connection, size: S0
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2026-4AK60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2026-4AK60
Loại sản phẩm Khởi động từ công suất
Kích thước S0
Tiêu chuẩn hoạt động chính AC-3e/AC-3
Số cực chính 3 cực
Dòng điện định mức (AC-3, tại 400 V) 25 A
Công suất định mức (AC-3, tại 400 V) 11 kW
Điện áp điều khiển cuộn dây 110 V AC (50 Hz) / 120 V AC (60 Hz)
Số tiếp điểm phụ 1 Thường mở (NO) + 1 Thường đóng (NC)
Kiểu kết nối Kết nối bằng đầu cos tròn
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RT2026-4AK60 – Khởi động từ S0 3P 25A 11kW 110VAC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2026-4AK60 – Khởi động từ S0 3P 25A 11kW 110VAC Siemens