3RT2026-4AG60 – Khởi động từ S0 25A 110VAC 1NO+1NC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 21.8k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2026-4AG60
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3e/AC-3, 25 A, 11 kW / 400 V, 3-pole, 100 V AC, 50 Hz / 100-110 V, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, ring cable lug connection, size: S0
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2026-4AG60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2026-4AG60
Loại sản phẩm Khởi động từ nguồn (Power Contactor)
Tiêu chuẩn hoạt động AC-3e/AC-3
Dòng điện định mức 25 Ampe (A)
Công suất động cơ định mức ở 400 Volt 11 Kilowatt (kW)
Số cực 3 cực
Điện áp cuộn dây điều khiển 100 Volt AC (50 Hertz) / 100-110 Volt AC (60 Hertz)
Số tiếp điểm phụ 1 Thường mở (Normally Open) + 1 Thường đóng (Normally Closed)
Kiểu kết nối Kết nối bằng đầu cos tròn (Ring Cable Lug Connection)
Kích thước S0
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RT2026-4AG60 – Khởi động từ S0 25A 110VAC 1NO+1NC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2026-4AG60 – Khởi động từ S0 25A 110VAC 1NO+1NC Siemens