3RT2024-4AN60 – Khởi động từ S0 3P 12A 200V 1NO1NC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 9k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2024-4AN60
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3e/AC-3, 12 A, 5.5 kW / 400 V, 3-pole, 200 V AC, 50 Hz / 200-220 V, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, ring cable lug connection, size: S0
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2024-4AN60
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2024-4AN60
Loại thiết bị Khởi động từ công suất (Power contactor)
Kích thước S0
Số cực 3 cực
Công suất định mức (AC-3, 400 V) 5.5 kW
Dòng điện định mức (AC-3, 400 V) 12 A
Điện áp cuộn hút xoay chiều tại 50 Hz 200 V
Điện áp cuộn hút xoay chiều tại 60 Hz 200 ... 220 V
Tiếp điểm phụ 1 Thường mở + 1 Thường đóng
Kiểu đấu nối mạch chính Đầu cốt tròn (Ring cable lug)
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho 3RT2024-4AN60 – Khởi động từ S0 3P 12A 200V 1NO1NC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2024-4AN60 – Khởi động từ S0 3P 12A 200V 1NO1NC Siemens